Các loại sữa, bột

Địa chỉ mua sản phẩm Hipp, Heinz

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.97K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 68 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi! Mình muốn mua trà Hipp, bột ngọt Hipp va Heinz cho con mình dùng thử, không biết o Tp.HCM chỗ nào bán vì mình đi siêu thị mà không thấy. Các Mẹ mách giúp mình với!!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 373 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tran175
    Các Mẹ ơi! Mình muốn mua trà Hipp, bột ngọt Hipp va Heinz cho con mình dùng thử, không biết o Tp.HCM chỗ nào bán vì mình đi siêu thị mà không thấy. Các Mẹ mách giúp mình với!!
    Bạn ơi, bạn ra Thái Hòa, đường Hàm Nghi, cạnh bánh mì Như Lan ấy, hoặc cửa hàng Mẹ ơi cạnh BV phụ Sản quốc tế. Hipp thì đỡ mặc cả vì giá có dán lên sản phẩm còn Heinz thì đừng mua ở Mẹ ơi nhé, đắt hơn cả siêu thị Coopmart và Maximart (2 siêu thị này bán nhiều lắm, bạn kiểm tra lại nhé, khoảng 19,3K/1 hộp thức ăn đóng lọ). Bạn có thể đến Chung cư 44 Đặng Văn Ngữ, hỏi công ty Anh Tâm (hoặc ATC) bán sữa. Ở đó có bán đồ Heinz đấy. Nhưng nếu mua nhiều hãy đến đấy nhé (khoảng 1-2 triệu) vì giá ở đó bán lẻ còn đắt hơn siêu thị đấy. Còn nếu bạn quen ai ngoài HN thì nhờ mua HIPP vào mà dùng vì ở ngoài đó các đại lý bán lẻ bớt cho bạn 2-3K/1 sản phẩm, nếu mua nhiều có thế họ còn bớt nhiều hơn. Bạn có thể vào www.hippvietnam.com để xem thêm về HIPP nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn nhà gần Metro q.2 thì bạn ghé vào đó thử xem, mình đi thấy rất nhiều loại hipp & heinz, bạn có thể lựa chọn

• 591 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi. Cái bột ăn dặm của Hipp. Nếu như sử dụng ko đúng tháng tuổi thì có sao ko ạ? Em đi Metro mua thấy cầm hộp 4 tháng, mà ko hiểu sao về nhà nó thành ra 8 tháng. Mà thằng ku em tới 8t thì nó hết date mất rồi.
    Người lúc nào cũng phè phỡn :rolleyes:

Một chút giận, hai chút tham, lận đận cả đời rồi cũng khổ
    Trăm điều nhịn, ngàn điều lành, thong dong tấc dạ, thế mà vui.