Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Các loại sữa, bột

Có mẹ nào dùng sữa tươi NK Đức hiệu Oldenburger không ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 4.49K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi cả nhà!

Hôm qua nhà em vừa được cô bạn cho 1 thùng sữa tươi (đó là quà 1/6 cô bạn tặng cho 2 cháu nhà em), tối mở ra uống thử thấy cũng thơm ngon và ngậy, dễ uống, đọc thông tin trên vỏ hộp thì thấy sữa này là của Đức, mã vạch cũng của nứoc này luôn. nhưng nhãn hiệu Oldenburger này em thấy rất mới, em hay mua sữa tươi cho gia đình uống, đa số là sữa Úc và New Zealand thôi. Nhưng uống thử sữa Đức này tối qua và sáng nay thì thấy vị nó ok hơn hẳn, mà nhà em thì cả nhà uống sữa tươi, từ đứa 2 tuổi đến đứa 7 tuổi và cả đứa 37 tuổi nữa ah hihi :Laughing:

Mẹ nào có dùng sữa này rồi hoặc có thông tin gì chia sẻ cho em với, dùng hàng thực phẩm nguồn gốc Châu Âu có cảm giác yên tâm các mẹ nhỉ. Nhà em ở khu Tứ Liên, Tây Hồ, các bác cho em địa chỉ mua gần nhà thì tốt quá, đọc thông tin trên tem sản phẩm thì thấy công ty NK và PP ở Hoàng Cầu, xa quá thì phải. Sorry em mù mờ về đường xá Hà Nội lắm ah.

Em cảm ơn các bác trước! :Rose::Rose::Rose:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà cháu cũng uống sữa đấy, mà nhà cháu toàn mua 2 thùng 1 nên gọi cái người ta mang đến luôn... nhà gần nhưng cháu lười nên gọi điện đặt hàng cho nhanh.. nhà cô mà ở xa thì gô gọi lên số 04.35149680... gọi cái người ta mang sữa đến ngay

• 111 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Giá cả thế nào các mẹ nhỉ? Hôm trước mình mua ở siêu thị Fivimart là 33.800 đ. Mua cho đứa cháu uống nên mình cũng chưa thử mùi vị ra sao.

• 1,453 Bài viết

• 1,712 Được cảm ơn

Loại này đóng hộp bao nhiêu ml vậy các mẹ? Có loại hộp giấy có ống mút khoảng 180-200ml ko?

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sữa này dễ uống và ngon, thơm ngậy, gọi điện mua cả thùng được khuyến mại 2 hộp nữa nên mình thường mua cả thùng. Có loại sữa tách kem nên tiện cho anh péo nhà này. Văn phòng mình cũng nhièu người mua vì dễ uống hơn sữa Úc, thơm hơn.

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, nhà mình gần hết thung đươc cho rồi, mình sẽ gọi theo số các bạn cho xem chương trình thế nào, không biết mua 4 thùng thì có KM nhiều hơn ko? Mình định mua cho luôn, làm quà cái này cũng dễ sử dụng nhỉ. hihi

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

[QUOTE=trangvatyt;12244733]Sữa này dễ uống và ngon, thơm ngậy, gọi điện mua cả thùng được khuyến mại 2 hộp nữa nên mình thường mua cả thùng. Có loại sữa tách kem nên tiện cho anh péo nhà này. Văn phòng mình cũng nhièu người mua vì dễ uống hơn sữa Úc, thơm hơn.[/QUOT
    Toi qua mình cũng mua thu 1 hop, ve con trai chang chiu uong. Minh uong thu thi thay mui vi khong the ngon bang sua Uc duoc. Ong xa minh cu treu mua may moc hay my pham cua Duc thi duoc, chu uong sua Duc thi lam sao bang sua uc, newzeland duoc vi Duc no la dat nuoc cong nghiep

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=mechuoi2009;12262466]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangvatyt Xem bài viết
    Sữa này dễ uống và ngon, thơm ngậy, gọi điện mua cả thùng được khuyến mại 2 hộp nữa nên mình thường mua cả thùng. Có loại sữa tách kem nên tiện cho anh péo nhà này. Văn phòng mình cũng nhièu người mua vì dễ uống hơn sữa Úc, thơm hơn.[/QUOT
    Toi qua mình cũng mua thu 1 hop, ve con trai chang chiu uong. Minh uong thu thi thay mui vi khong the ngon bang sua Uc duoc. Ong xa minh cu treu mua may moc hay my pham cua Duc thi duoc, chu uong sua Duc thi lam sao bang sua uc, newzeland duoc vi Duc no la dat nuoc cong nghiep
    Đúng là bọn trẻ mỗi đứa một kiểu, bé nhà mình cho uống sữa này thấy ok hơn, sữa Úc mình thấy lại ko thơm bằng. Hè nhà mình uống sữa khiếp thật. tốn tiền quá.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là loại sữa rất đảm bảo về vấn đề vệ sinh an toàn thực phẩm, công nghệ sản xuất tiên tiến, các mẹ cứ để ý chỉ riêng công nghệ đóng nắp thôi đã khác rồi: khi mở nắp 3 cạnh răng cưa sẽ tự động cắt màng bảo vệ cho các mẹ rồi.
    Các mẹ có thể tham khảo thêm trên trang này nhé!: http://www.nordmilch.de/nm/web/en/ru...m_milch_1.html
    hoặc vào đây: http://.com/2bfulrz
    Cảm ơn các chị! Em Lan: 0934 6789 68

• 111 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mebesoc cho mình hỏi hạn sử dụng của sữa này là bao lâu? thanks

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2