Các loại sữa, bột

Chọn sữa cho bé 4 tháng tuổi!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi, con em gần đc 4 tháng rồi! em không biết nên mua sữa nào cho con uống cả! các mẹ tư vấn giúp em cái! ah từ đầu đến giờ e vẫn nuôi con bằng sữa mẹ! cảm ơn

Gửi từ ứng dụng Web Tre Tho trên iPhone
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa công thức - những thắc mắc thường gặp

Sữa công thức - những thắc mắc thường gặp Sữa mẹ vẫn luôn là lựa chọn được khuyến cáo cho trẻ sơ...

• Chọn sữa cho bé 3 tuổi để tăng chiều cao và chống táo bón

Chào các mẹ ! Con mình 3 tuổi rồi nhưng cân nặng và chiều cao còn chưa đạt chuẩn trung bình nên mình hết sức lo lắng. Bé nhà mình từ lúc sinh đã k uống sữa bột, chỉ uống sữa mẹ, khi cai sữa mẹ thì dùng sữa tươi, bé k thích uống sữa bột. Có lẽ vì bé k uống sữa bột nên chiều cao không đạt chuẩn...

• Muốn mua sữa thật phải biết rõ sữa giả

Hiện nay, dù đã được báo chí thông tin nhiều về các loại sữa giả đang được bày bán tràn lan tại...

• chọn sữa cho bé 6 tháng giúp em với

các chị ơi bé nhà em bú sữa mẹ được 6 tháng rồi, và em đang tập cho bé bú bình nhưng em mua sữa cô gái hà lan pha ra bé ko chịu uống(chắc tại dở, em uông còn thấy ghê nữa là), mà sữa em bé bú thì ko đủ no, hôm bữa em mua thử sữa tươi vinamilk thì bé bú hết 1 hộp luôn, bây giờ em muốn mua sữa hộp...

• Taxi tải Thành Hưng – cánh tay phải của bạn

Ấm lòng khi thấy bóng những chiếc xe tải Thành Hưng chạy trên đường phố bởi nếu ai đã sử dụng dịch...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ban cho con dung dielac optimum tot cho he tieu hoa cua con