Các loại sữa, bột

Chọn sữa cho bé 4 tháng tuổi!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.42K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi, con em gần đc 4 tháng rồi! em không biết nên mua sữa nào cho con uống cả! các mẹ tư vấn giúp em cái! ah từ đầu đến giờ e vẫn nuôi con bằng sữa mẹ! cảm ơn

Gửi từ ứng dụng Web Tre Tho trên iPhone
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• sữa dutch baby Mau Lớn hay dielac alpha

tình hình be nhà em uống lactogen gold mà không lên cân mâý, 2 ngày mơi ị một lần ạ. Em...

• Du học Úc: Cách trả lời phỏng vấn tốt để đạt visa

Du học Úc: Cách trả lời phỏng vấn tốt để đạt visa Có lẽ, vượt qua vòng phỏng vấn xin visa là...

• Chọn sữa cho bé sơ sinh? Giúp em với

Các chị ơi, e hỏi giùm c của em, chứ e thì chưa sinh bé chỉ vào đây để học hỏi dần thôi. Chuyên là 2 vợ chồng chị e ko có con, nên sắp nhận nuôi con từ 1 người quen (người này ko có điều kiện để nuôi vì đang còn trẻ quá). Nhưng c em ko hề có kinh nghiệm gì cả, mới mua sắm các đồ cho bé sơ sinh...

• Cảnh báo sữa Frisolac Gold giả và dấu hiệu nhận biết ?!

Mình nghi hộp sữa này là hàng giả, kém chất lượng vì con mình ăn mấy hôm bị đi ngoài nhiều lần...

• chọn sữa cho bé 6 tháng giúp em với

các chị ơi bé nhà em bú sữa mẹ được 6 tháng rồi, và em đang tập cho bé bú bình nhưng em mua sữa cô gái hà lan pha ra bé ko chịu uống(chắc tại dở, em uông còn thấy ghê nữa là), mà sữa em bé bú thì ko đủ no, hôm bữa em mua thử sữa tươi vinamilk thì bé bú hết 1 hộp luôn, bây giờ em muốn mua sữa hộp...

• 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ban cho con dung dielac optimum tot cho he tieu hoa cua con