Các loại sữa, bột

Các loại Sữa bột có chương trình khuyến mại

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

42 Người đang theo dõi

• New
    • 9 năm
    • 335 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

các mẹ ơi! sữa Frisomum đang có chương trình khuyến mại (2005 )mua 4 hộp sữa bà bầu được tặng một bộ chăn, đệm, gôi, 2 gối ôm của em bé. hôm qua em vừa mua về , bộ chăn đó đẹp lắm.

Các mẹ nhanh chân lên nhe'. Hôm qua em mua o Nghĩa Tân, nhà mẹ đẻ em ở đấy.
    Giá sữa là 84.000/1 hộp
    4 hộp là 336.000/4 hộp, vừa có sưa uống vừa có chăn cho con, nhất cử lưỡng tiện.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_DD; 09/04/2007 vào lúc 08:21 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 174 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mua hai hộp bánh millan tặng một chiếc yếm ăn cho bé nhanh chân nha các mẹ số lượng có hạn
    • 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memisa
    Các mẹ ơi mua hai hộp bánh millan tặng một chiếc yếm ăn cho bé nhanh chân nha các mẹ số lượng có hạn
    Bánh Millan là hiệu bánh gì vậy mẹ misa. Có ngon không? Ở đâu bán vậy?

Cám ơn nhiều
    • 1,412 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phomai
    Bánh Millan là hiệu bánh gì vậy mẹ misa. Có ngon không? Ở đâu bán vậy?

Cám ơn nhiều
    Trả lời hộ mẹ Misa: Bánh này viết đúng là Milna, là loại bánh bích quy dùng cho trẻ từ 6 tháng tuổi trở lên để tập ăn dặm, tập cắn cho bé nào đã mọc răng. Ở siêu thị nào cũng có bán bạn ạ.
    • 234 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em mới nhận được thông tin khuyến mại của Mummy Bear nên post lên để các mẹ cùng xem
    Từ ngày 19/1/06 đến 25/1/06, Mummy Bear cho ra chương trình khuyến mại đặc biệt sau:
    1. Mua 1 bình sữa tiệt khuẩn tráng bạc sẽ được tặng 2 đôi tất chống trơn Hàn quốc trị giá 30.000đ.(Có 3 loại bình 150ml, 250ml và 260ml giá mỗi bình từ 122.000 - 187.00đ. Riêng bình 260ml được tặng thêm 1 núm ty tiệt khuẩn trị giá 45.000đ)
    2. Khăn ướt tiệt khuẩn Nano Silver và các dưỡng chất thảo mộc Vitamin E,C dành cho cả mẹ và bé giá 67.000đ => được tặng 1 đôi tất chống trơn Hàn Quốc.
    Chương trình chỉ dành cho nhân viên công ty và 1 số khách hàng thân thiết nên số lượng hàng có hạn. Hãy nhanh tay bấm số 04.943.8972 (Phòng CSKH) để đặt hàng - Nhân viên sẽ mang đến tận nơi cho khách mà không thu thêm phí.
    Hy vọng nhận được sự tham gia nhiệt tình của Qúi vị!
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi, sao mình mua sữa Friso3 New (mua từ 8/2006 )có trong chương trình khuyến mãi mà chỉ được đổi nắp lon lấy quà thôi mà không hề có thẻ cào trúng thưởng như quảng cáo trên báo nhỉ? hỏi người bán thì được giải thích là chẳng có hộp nào có cả, chẳng lẽ mình bị lừa ah! Mình đang dùng Pediasure cho Subin nhà mình thì đọc thấy các Mẹ thông báo chỉ là loại thực phẩm dinh dưỡng thì đổi sang Friso, vậy mà thất vọng vô cùng, tẩy chay luôn. Có Mẹ nào bị lừa nữa không? :Angry: :Angry:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_DD; 28/04/2007 vào lúc 01:03 PM.
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi Sữa enfa đang có chương trình đổi nắp hộp lấy quà (8-2006) (nắp hộp phải có tem), bất kỳ dòng sữa nào cũng được(EnfaMama, Enfagrow, Enfakid...). Em mới sưu tầm được 5 nắp, phải 12 nắp với được máy tính hoặc đàn thông minh. Hi` em đang thích cái máy tính cho cu con nhà em, mẹ nào có thừa nắp hộp cho em xin vợi ạ, hạn đổi quà đến ngày 19/9.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_DD; 28/04/2007 vào lúc 02:58 PM.
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc híc không mẹ nào hưởng ứng em à?
    • 260 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeyeucon
    Híc híc không mẹ nào hưởng ứng em à?
    Bạn ơi, bạn mua thêm họp giấy, vùa rẻ vùa tiện, bóc họp giấy ra mà đổi quà, bên trong vẫn còn gói giấy thiếc mà, khi nào con ăn thì cắt ra đổ vào họp sắt cũ. Nhà mình cũng thế, đổi được cái máy vi tính cho con ròi .

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuabongnhim
    Bạn ơi, bạn mua thêm họp giấy, vùa rẻ vùa tiện, bóc họp giấy ra mà đổi quà, bên trong vẫn còn gói giấy thiếc mà, khi nào con ăn thì cắt ra đổ vào họp sắt cũ. Nhà mình cũng thế, đổi được cái máy vi tính cho con ròi .
    Hộp giấy vẫn đổi được à chị, em tưởng phải có tem vàng ở cái nắp thiếc chứ. Mà khổ nỗi bé nhà em ko ăn sữa enfa mà vẫn thích cái máy tính của enfa :4: nên với đi xin
    • 108 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hộp giấy vẫn đổi được à chị, em tưởng phải có tem vàng ở cái nắp thiếc chứ. Mà khổ nỗi bé nhà em ko ăn sữa enfa mà vẫn thích cái máy tính của enfa :4: nên với đi xin
    Sao em không hề thấy sữa hộp giấy Enfa nhỉ, con em đang dùng loại Enfagrow, vẫn đang cố sưu tầm đây nhưng chắc thiếu 1 nắp lớn 1.8 kg rồi, có mẹ nào giúp em được không
    Em cũng đang phân vân không biết nên lựa chọn máy tính hay bàn nhạc, các mẹ thấy dồ chơi nào hữu ích cho bé hơn

Ba ngọn nến lung linh
    Thắp sáng một gia đình
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuabongnhim
    Chị ơi, sao hôm nay em ra hàng bán sữa gần nhà người ta nói chỉ đổi quà với enfakid. Con em đang ăn enfagrow. Chị đổi quà ở cửa hàng nào thế?
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBob0710
    Chị ơi, sao hôm nay em ra hàng bán sữa gần nhà người ta nói chỉ đổi quà với enfakid. Con em đang ăn enfagrow. Chị đổi quà ở cửa hàng nào thế?
    em ở gan Ngã tư sở nen đoi ở gan đay, chi đang ở khu vuc nao?
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

em ở gan Ngã tư sở nen đoi ở gan đay, chi đang ở khu vuc nao?
    Mình ở Cầu Giấy. Bạn có biết điểm nào gần đó có đổi quà không? Con mình dùng Enfa grow A+, sữa đấy có đổi quà được không bạn?
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở Cầu Giấy. Bạn có biết điểm nào gần đó có đổi quà không? Con mình dùng Enfa grow A+, sữa đấy có đổi quà được không bạn?
    Enfa grow A+ được quá đi chứ, nhưng phải có tem vàng ở trên nắp hộp thiếc. Chi gọi đến số diện thoại miễn phí qủa enfa 18001598, chị chỉ cần nói khu vực nhà chị ở họ sẽ tìm cho chị cửa hàng đổi quà gần đấy. Em thì tìm được chỗ đổi quà rồi nhưng vẫn chưa đủ nắp
    • 879 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Enfa grow A+ được quá đi chứ, nhưng phải có tem vàng ở trên nắp hộp thiếc. Chi gọi đến số diện thoại miễn phí qủa enfa 18001598, chị chỉ cần nói khu vực nhà chị ở họ sẽ tìm cho chị cửa hàng đổi quà gần đấy. Em thì tìm được chỗ đổi quà rồi nhưng vẫn chưa đủ nắp
    ấy ơi, chỉ khuyến mại với những sản phẩm cho bé trên 1 tuổi thôi. Bốp còi nhà mình đang dùng số 2 nên ko được. Tớ vừa gọi điện ra đấy xong.
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ấy ơi, chỉ khuyến mại với những sản phẩm cho bé trên 1 tuổi thôi. Bốp còi nhà mình đang dùng số 2 nên ko được. Tớ vừa gọi điện ra đấy xong.
    a` thế thì là bé nhà chị đang ăn enfa pro, còn trên 1 tuổi thì là Enfagrow thì đổi được, cả EnfaMama nữa, em ko để ý thì ra nó lại ko có chương trình đổi đồ chơi cho các bé <1.
    • 260 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị đổi quà ở hàng Nghi Nga, đường Tây Sơn (không nhớ rõ số nhà), đối diện trưòng ĐH Công Đoàn. Em cứ ra đấy nhân viên sẽ hướng dẫn, con chị uống Enfagrow, có hộp giấy 400g, đổi đưọc quà đấy, nhanh lên số lượng quà có hạn nhé.

• 114 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế là mẹ nó mua fải của hàng đểu rồi. Mẹ TD cào mỏi tay luôn này mỗi tội ko trúng fát nào thôi. Chương trình đổi nắp + cào từ ngày 15.7-30.9.06 kìa. Mẹ nó mua ở đâu thế? Có cần tớ gthiệu ng bán mang tới tận nhà mà lại rẻ hơn ko?

Thulm@bidv.com.vn
    • 369 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Hi, minh dang co bau va cung dang su dung sua Enfamama, ban co can k? minh gui cho, nhung minh da bóc náp thiếc roi chi con hóp va náp nhua thoi