Có nhiều anh chị em kinh doanh sản phẩm dịch vụ trên facebook có nguồn khách đến từ nước ngoài nhưng gặp khó khăn trong việc tiếp cận tệp khách này vì cách trở về vị trí địa lý dẫn đến tìm kiếm khó khăn. Bài viết này mình sẽ hướng dẫn cách quét data facebook nước ngoài bằng phần mềm cực kỳ hữu dụng, cùng theo dõi nhé!

1. Phần mềm quét data là gì?

Phần mềm quét data là công cụ tự động quét lọc thông tin khách hàng trên nền tảng facebook, sau đó tổng hợp lại thành một file tài liệu. Người dùng phần mềm khai thác file này để hỗ trợ cho hoạt động công việc của mình như gọi điện, nhắn tin, thêm vào cộng đồng,...

Thay cho phương pháp thủ công thì phần mềm quét data sẽ thực hiện lấy thông tin hoàn toàn tự động, nhanh chóng tiết kiệm thời gian làm việc cho người sử dụng.

Tùy mục đích sử dụng, bạn có thể dùng phần mềm để quét khu vực nước ngoài mang lại data nước ngoài cho bạn.

2. Lợi ích khi sử dụng phần mềm quét data facebook nước ngoài

• Thống kế số lượng lớn data nước ngoài nhanh chóng: Sử dụng phần mềm sẽ rà soát nhanh chóng dữ liệu và tổng hợp thành file cho bạn khai thác thay vì làm thủ công nhiều công đoạn.
  • Xác định khách hàng nước ngoài chuẩn tệp: Làm thủ công có thể dẫn đến sai sót nhưng khi sử dụng công cụ bạn có thể yên tâm về điểm này.
  • Tiết kiệm thời gian, tối ưu chi phí: Làm thủ công mất nhiều thời gian, mua data sẽ tốn nhiều chi phí. Sử dụng phần mềm sẽ giúp bạn tránh được cả hai vấn đề này.

3. Hướng dẫn cách quét data facebook nước ngoài bằng phần mềm mới nhất

4. Kết luận

Bài viết này mình đã hướng dẫn cách quét data facebook nước ngoài bằng phần mềm cho bạn tham khảo. Nếu bạn cảm thấy hữu ích đừng ngại để lại cảm nhận cho mình biết nhé. Xin cảm ơn!