Dạo gần đây em và chị gặp thường xuyên hơn ... em rất cảm ơn bữa cơm hôm chị đã đãi em và một buổi ăn kem với hai mẹ con 

Em có cảm giác chúng mình như một gia đình vậy , hạnh phúc lắm , em cũng thấy mình có trách nhiệm hơn , chị còn một đứa con lớn và em chưa thể gần gũi được với nó , nhưng em tin bản thân một lúc nào đó em với nó sẽ trở thành hai người bạn , em muốn được chăm sóc gia đình nhỏ này 

Còn chuyện tình cảm chị và anh An , nếu hôm đó em không xuất hiện thì có lẽ hai người đã không cãi nhau , không im lặng đến giờ phút này , em giận bản thân mình lắm , em ích kỷ quá đúng không 

Đêm qua em hỏi chị có thương em không chị không trả lời chỉ ôm em và ôm rất chặt có lẽ đó là thông điệp chị muốn nói với em , em rất cảm ơn chị 

Chị luôn bảo em tìm một cô nào đó quen đi và em rất ghét câu nói đấy em không thích nghe nó tý nào , hãy để em yêu chị , dù nó sẽ kết thúc nhưng hãy để em được yêu chị hết mình một lần và mãi mãi , cho em một cơ hội để chứng minh rằng mình có thể bảo vệ gia đình nhỏ này nhé Nấm Lùn !!

hình ảnh