Xin chào mọi người em là 1 đứa có lẽ đã bị phong ấn nhan sắc bởi 1 làn da nhiều mụn và sạm nám. Bởi vâỵ em luôn rất quan tâm vào những dòng mỹ phẩm cao cấp để mong có thể cải thiện làn da của mình. Qua rất nhiều năm tháng cũng như trải nghiệm qua rất nhiều hãng xịn sò từ hàn tới nhật trừ kem trộn của mấy chị gái livestream tên tóp tóp:))) thì  em ngộ ra 1 điều là thực sự dùng mỹ phẩm cũng phải có kiến thức, kinh nghiệm và trải nghiệm mọi người ạ. Em đã tìm ra cho mình 1 vị cứu tinh không nhiều lời nữa đó chính là hãng Hoshi cả nhà ạ. Cũng phải cảm ơn các chị gái đồng nghiệp tốt bụng đã dẫn lối em tìm ra được thần dược này kkk lúc đầu em cũng chẳng để tâm vì em nghĩ làm sao so sánh được với những hãng xịn sò mà em từng biết những không em đã sai, sau khi e dc dùng ké của các đồng nghiệp khoảng 1 tuần gì đó em đã ko chần chừ mà quất 3 bộ cho mẹ và em gái của em. Nó hiệu quả 1 cách dã man và khi tìm hiểu sâu em mới biết thành phần của nó cũng không phải tầm thường nó là cái gì tạm hoạt chất mà không phải mỹ phẩm nào cũng có thế nên mới nói cần kiến thức mà hjhj. Em recommend mạnh cho các chị em nào chưa tìm được cứu tinh của làn da thì hãy thử em nó, vì sự quá xuất sắc nên em phải viết lên đây đôi lời để giúp mọi người cứu rỗi làn da của chính mình bởi mỹ phẩm này là trong uống ngoài bôi nên nó tác động từ trong ra ngoài đó ạ. Trời ơi em nó đỉnh lắm cả nhà phải thử phải thử nha.